ราคา 6950000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 108.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 64351.85 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เดอะ พีค สุขุมวิท 15 | The Peaks Sukhumvit 15 | the peak sukhumvit15

Mint Sincere
0818675455
2016-06-01 11:55:25.0
เลขที่ประกาศ: 181987
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายโดตกแต่งครบพร้อมเข้า อยู่วิวดี ระเบียงกว้าง ใกล้BTSนานา MRTอโศกและใกล้ทางด่วนอโศกสะดวกสบายในการเดินทาง ใกล้สถานศึกษาโรงเรียนนานาชาติ,วิลล่ามาร์เก็ตและรายล้อมไปด้วยร้านอาหารอีกมากมาย
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย15
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
231.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
26 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะ พีค สุขุมวิท 15 The Peaks Sukhumvit 15
เดอะ พีค สุขุมวิท 15 | The Peaks Sukhumvit 15 | the peak sukhumvit15

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 8

จำนวนห้อง: 26

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 1 แบบ

แบบ 1 Bedroom-3Bedrooms
58.00 sqm.

แบบ 1 Bedroom-3Bedrooms

58.00
0.00

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 7 ประกาศ

Condo for Sale, 3 bedrooms, 4 bathrooms located at Sukhumvit 15 - คอนโด ขาย

เลขที่: 40714
2014-03-19 00:00:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 125.0 ตารางเมตร

PRIME REALTY Property Consultants

0816274979

ขาย 10000000.00 บาท

Condo 2 Bed rooms Sukhumvit 15

เลขที่: 15363
2013-02-15 00:00:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ